Forum

Kushiriki:
Kuarifiwa
Futa yote

Karibu KalimbaForum

Nataliya
(@msimamizi)
Wakili wa Kalimba Admin

Karibu!

Jisikie huru kukagua KalimbaForum na uone wapenzi wengine wa Kalimba wanasema nini juu ya Kalimbas.

Wageni wanaweza tu kutuma kwa uhuru katika mkutano huu - kwa vikao vingine unavyohitaji akaunti.

Furahiya ziara yako!

Mmiliki wa Kalimera.com na KalimbaForum.com

Quote
Kuanzisha mada Iliyotumwa: 31/01/2021 2:37 pm
Chelle
 Chelle
(@Chelle)
Guest

Nimejiunga kama mdau, nilituma kuuliza kama kuna mtu yeyote anayejua noti za muziki katika programu ya watoto ambayo ina kalimba ndani ili mimi na mtoto wangu wachanga tuweze kuicheza, kisha onyesha upya kivinjari kuangalia chapisho na kupata notisi. akisema nimepigwa marufuku. Mawazo yoyote? Sijatumiwa ujumbe wa aina yoyote kuielezea na kwa kejeli nilitumwa kwenye jukwaa hili na mtu akisema 'Jukwaa la kirafiki litafurahi kusaidia'. Kweli kuchanganyikiwa na kidogo kuweka nje.

JibuQuote
Iliyotumwa: 18/09/2021 12:34 pm

kuondoka reply

Jina mwandishi

Barua pepe ya Mwandishi

Title *

Upeo wa ukubwa wa faili unaoruhusiwa ni 10MB

 
Preview 0 Revisions Kuokolewa
Kushiriki: